ลำดับ |
ชื่อ-สกุล |
ตำแหน่ง |
แผนก/งาน/ฝ่าย |
1 | นายสิรวิชญ์ ธนเศรษวงศ์ | ผู้อำนวยการ | ฝ่ายบริหาร |
2 | นางสาวจุฑามาศ เมืองดี | รองผู้อำนวยการ | ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ |
3 | นายสุธี ไทยเกิด | รองผู้อำนวยการ | ฝ่ายบริหารทรัพยากร |
4 | นางนฤมล แย้มศรี | รองผู้อำนวยการ | ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา |
5 | นายสราวุธ สมบูรณ์ | รองผู้อำนวยการ | ฝ่ายวิชาการ |
6 | ว่าที่ ร.ต.ธีรยุทธ หมื่นระย้า | ข้าราชการครู | แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ |
7 | นางปิยวรรณ หมื่นระย้า | เจ้าหน้าที่ | ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ |
8 | ว่าที่ร้อยตรีหญิงจิรพรรณ เลี่ยนพานิช | เจ้าหน้าที่ | ฝ่ายบริหารทรัพยากร |
9 | นางสาวศุภนิดา พูลสวัสดิ์ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ |
10 | นุชจรี สุกใส | ข้าราชการครู | แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ |
11 | นฤเบศ เกษพงค์พิพัฒ | นักเรียน-นักศึกษา | แผนกวิชาช่างกลโรงงาน |
12 | ภูดินันท์ รอดเกิด | ครูพิเศษสอน | แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ |
13 | นางธัญฐาวดี ไชยวงศ์ | พนักงานราชการ | ฝ่ายบริหารทรัพยากร |
14 | นางดวงฤดี เสนเรือง | ข้าราชการครู | แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ |
15 | นายวศิตว์ บุญเรือง | ข้าราชการครู | แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ |
16 | นางสาวธัญญารัตน์ ศรชนะ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ |
17 | นายสุมิตร อ่อนหวาน | ข้าราชการครู | แผนกวิชาสถาปัตยกรรม |
18 | นางนพรัตน์ สุตันติราษฎร์ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ |
19 | นางสาวมลทิพย์ เค้ายวนผึ้ง | ข้าราชการครู | แผนกสามัญสัมพันธ์ |
20 | นายสมศักดิ์ พิทักษ์ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างไฟฟ้า |
21 | นางสมจิตร สายน้ำใส | เจ้าหน้าที่ | ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา |
22 | นายพนม บุญญ์ไพร | ข้าราชการครู | แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ |
23 | นายอติชาต บุญอ่อน | ครูพิเศษสอน | แผนกวิชาช่างกลโรงงาน |
24 | นายพิระ วิจะสิกะ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างยนต์ |
25 | นายอิทธิเดช ชัยสิทธิ์ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างไฟฟ้า |
26 | นายสิวกรณ์ ปานเชื้อ | ครูพิเศษสอน | แผนกเทคนิคพื้นฐาน |
27 | นายบุญรักษ์ เฉลียว | ข้าราชการครู | แผนกสามัญสัมพันธ์ |
28 | นางสาวพรทิพย์ เพชรน้อย | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ |
29 | นางสาวกนิตา นาคอ่วม | ข้าราชการครู | แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ |
30 | นางสุภาภรณ์ ราชจินดา | ข้าราชการครู | แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ |
31 | นายวิทยา โพธิ์ถาวร | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างยนต์ |
32 | นางสาวรังสิมา ภาวจิตรานนท์ | ครูพิเศษสอน | แผนกวิชาการจัดการโลจิสติกส์ |
33 | นายชูเกียรติ กระจ่างเมฆ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างก่อสร้าง |
34 | นายชยางกูร ไชยวงศ์ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างยนต์ |
35 | นายเฉลิมศักดิ์ ตันติเจริญวิวัฒน์ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ |
36 | นางสาวสายฝน แก้วสม | ข้าราชการครู | แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ |
37 | นายธีระศักดิ์ นวลกุ้ง | ข้าราชการครู | แผนกเทคนิคพื้นฐาน |
38 | นายอภินันต์ อินทรนาค | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างกลโรงงาน |
39 | นายประสิทธิ์ สิงห์กุล | ข้าราชการครู | แผนกสามัญสัมพันธ์ |
40 | นายจิรพล บุญยัง | พนักงานราชการ | แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ |
41 | นายธนาวุฒิ ขวัญทอง | ข้าราชการครู | แผนกวิชาสถาปัตยกรรม |
42 | นางสาวเอกอนุช พลวิชัย | เจ้าหน้าที่ | ฝ่ายบริหารทรัพยากร |
43 | นายณัฏฐเอก ณัฐธยานภัทรกุล | ข้าราชการครู | แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ |
44 | นาธันติวัชร์ ธนานันทน์โอฬาร | ข้าราชการครู | แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ |
45 | นายวรากรไทยเกิด | พนักงานราชการ | แผนกวิชาช่างยนต์ |
46 | ว่าที่ร้อยเอก อัมรินทร ทองรัตน์ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ |
47 | นางสาวมณฑิรา เรืองเกิด | ข้าราชการครู | แผนกสามัญสัมพันธ์ |
48 | นางสาววาสนา รัตนวิจิตร | ข้าราชการครู | แผนกวิชาสถาปัตยกรรม |
49 | นายอัครพนธ์ ป้องจันทา | ข้าราชการครู | แผนกสามัญสัมพันธ์ |
50 | นางสาวสุพัฒตรา บุญวิจิตร | พนักงานราชการ | ฝ่ายบริหารทรัพยากร |
51 | นางสาวสุภาพร คงประพันธุ์ | ครูพิเศษสอน | แผนกวิชาอิเล็กทรอนิกส์ |
52 | นางปทุมมาศ รักษ์วงศ์ | ข้าราชการครู | แผนกสามัญสัมพันธ์ |
53 | นายกิจจา แก่นศิริ | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างไฟฟ้า |
54 | นายชนินทร์ จันทร์ปาน | ข้าราชการครู | แผนกเทคนิคพื้นฐาน |
55 | นายชนินทร์ จันทร์ปาน | ข้าราชการครู | แผนกเทคนิคพื้นฐาน |
56 | นายอนุชิต นาคทองแก้ว | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างยนต์ |
57 | นายจรัส จุนเด็น | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างไฟฟ้า |
58 | นางสิริวรรณ เริ่มสุกรีย์ | เจ้าหน้าที่ | ฝ่ายบริหารทรัพยากร |
59 | นางสาววราภรณ์ แหวนเพ็ชร | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างก่อสร้าง |
60 | นายภาณุ บุญญานุพงศ์ | ครูพิเศษสอน | แผนกวิชาช่างไฟฟ้า |
61 | นายสัตยา หัตถิยา | ข้าราชการครู | แผนกวิชาเทคโนโลยียางและพอลิเมอร์ |
62 | นายปัญญาวุธ ช่วยคง | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างก่อสร้าง |
63 | นางอนงค์ ช่วยคง | เจ้าหน้าที่ | ฝ่ายบริหารทรัพยากร |
64 | นายมนตรี แก้วนาเส็ง | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ |
65 | นายสิทธิโชติ เส้งสุก | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ |
66 | นางสาวปิยรัตน์ ชวภัทรโสภณ | ข้าราชการครู | แผนกสามัญสัมพันธ์ |
67 | นายอานนท์ ฟักสัน | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างกลโรงงาน |
68 | นางสาววรรณรัตน์ ใจซื่อ | ข้าราชการครู | แผนกสามัญสัมพันธ์ |
69 | นายน้อย โซ่มาลา | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างไฟฟ้า |
70 | นายนพดล เมืองแก้ว | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างยนต์ |
71 | นายวิชัย ลิวิวัฒนกูล | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างยนต์ |
72 | นายภัทรวุฒิ ช่วงโชติ | ครูพิเศษสอน | แผนกวิชาช่างยนต์ |
73 | นางสุคนธา สิงห์กุล | ข้าราชการครู | แผนกสามัญสัมพันธ์ |
74 | พิพัฒน์ รักเส้ง | นักเรียน-นักศึกษา | แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ |
75 | นายธนาวุฒิ เดี่ยววนิช | ข้าราชการครู | แผนกวิชาซ่อมบำรุงทางวิ่งรถไฟ |
76 | นางสาว สุดาพร สุขมี | ข้าราชการครู | แผนกวิชาช่างยนต์ |
77 | นายกฤษณพงศ์ ช่วยดำรงค์ | ครูพิเศษสอน | แผนกวิชาช่างไฟฟ้า |
78 | นายปรเมท | นักเรียน-นักศึกษา | แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ |
79 | | ประชาชน | อื่นๆ |
80 | นายภูมินทร์ ขุนไหม | นักเรียน-นักศึกษา | เลือกแผนก/ฝ่าย |
81 | | เลือกตำแหน่ง | เลือกแผนก/ฝ่าย |
82 | นางสาววริศรา แสนเฉย | เจ้าหน้าที่ | ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ |
83 | | | |
กลับหน้าหลัก
|
>